ifnt7story
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ

3 posters
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ

Go down

อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ Empty อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ

ตั้งหัวข้อ by nutty Zazab Sat 26 Apr 2014 - 22:06

การซ่อนเนื้อหาบางส่วนทำแบบเดียวกันกับบอร์ดเดิมหรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
nutty Zazab
nutty Zazab
INSP
INSP

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ Empty Re: อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ifnt7story Sat 26 Apr 2014 - 22:33

สามารถใช้โค้ดเดิมได้เลยค่ะ

[hide] ข้อความที่จะซ่อน [/hide]
ifnt7story
ifnt7story
Admin
Admin

https://ifnt7story.thai-forum.net

อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ Empty Re: อยากรู้การซ่อนเนื้อหาบางส่ววนของฟิคค่ะ

ตั้งหัวข้อ by shopgirlOH Wed 30 Apr 2014 - 15:27

อ้อ...ซ่อนข้อความวิธีนี้นี่เอง
เราเพิ่งรู้

ขอบคุณค้า
shopgirlOH
shopgirlOH
INSP
INSP

ขึ้นไปข้างบน

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ